CHF100A-400G-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 400kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 21.1k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-400G-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 400kW, input 670A, output 690A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-400G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-400G-4
Điện áp đầu vào 3 pha 380V ±15% (50/60Hz ±5%)
Điện áp đầu ra 3 pha 0-380V
Công suất định mức 400 kW
Dòng điện định mức 760 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC), Điều khiển vector vòng kín (VC)
Khả năng chịu quá tải Loại G: 150% trong 60s, 180% trong 3s
Dải tần số đầu ra 0-400 Hz
Bộ hãm tích hợp Không có
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU) tích hợp
Chức năng bảo vệ Quá dòng, Quá áp, Thấp áp, Quá nhiệt, Quá tải, v.v.
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) Khoảng 900 x 1850 x 600 mm (Kích thước tham khảo, có thể thay đổi tùy model cụ thể)
Trọng lượng Khoảng 560 kg (Trọng lượng tham khảo, có thể thay đổi tùy model cụ thể)
Cấp độ bảo vệ IP IP20
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào670A
Định mức dòng ra690A
Size2*I
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-400G-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 400kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-400G-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 400kW