| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24316 |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tính (Trip Curve) | Loại C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 440 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV theo EN/IEC 60898-1 |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (đầu cực) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Ngọc Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.