| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24320 |
| Dòng định mức (In) | 20 A |
| Số cực | 3P |
| Loại mạng | AC |
| Đường cong đặc tính | C |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz (phù hợp IEC 60898-1) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Loại kết nối | Đầu nối kẹp vít |
| Chế độ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 54 mm (3 module 18mm) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Đăng Lâm Đã mua tại thanhthienphu.vn
Đóng gói cẩn thận, giao hàng nhanh chóng, rất hài lòng!