| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24310 |
| Dòng định mức (In) | 10 A |
| Số cực | 3P |
| Đường đặc tuyến | C |
| Điện áp định mức (Ue) | 400 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Ngàm cài DIN rail |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Terminal dạng kẹp |
| Kích thước dây dẫn đấu nối | 1…25 mm² (cáp cứng), 1…16 mm² (cáp mềm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 °C đến 60 °C |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Tấn Phát Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm đẹp, nhưng không hoàn toàn giống mô tả.