| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94116 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên ngắn gọn thiết bị | iC60N |
| Số cực | 1P |
| Số cực được bảo vệ | 1 |
| Loại mạng | AC, DC |
| Công nghệ ngắt | Nhiệt-từ |
| Đường cong đặc trưng | C |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Khả năng cắt dòng (Icu) | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 / EN 60947-2 |
| Khả năng cắt dịch vụ (Ics) | 11.25 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 / EN 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz (đối với 1P), <= 125 V DC |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 / EN 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo IEC 60947-2 / EN 60947-2 |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Chế độ lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng |
| Kết nối | Đầu nối dạng đường hầm (Tunnel type terminals) |
| Kích thước dây cáp (đầu nối trên hoặc dưới) | Cáp cứng: 1…25 mm², Cáp mềm hoặc cáp lỏi: 1…16 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 14 mm cho đầu nối trên hoặc dưới |
| Mô-men xoắn siết | 2 N.m cho đầu nối trên hoặc dưới |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 18 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.125 kg |
| Màu sắc | Trắng |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ theo IEC 60947-2 / EN 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, EN 60898-1, IEC 60947-2, EN 60947-2 |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 theo IEC 60529 (đầu nối) |
| Cấp độ ô nhiễm | 3 theo IEC 60947-2 / EN 60947-2 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Văn Khánh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Dùng được một thời gian rồi, rất ưng ý, đáng đồng tiền!