| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24432 |
| Dải sản phẩm | Acti 9 |
| Tên thiết bị | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Số cực | 4P |
| Vị trí cực | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Loại mạng | AC |
| Đường đặc tuyến ngắt | Loại C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV theo IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Tuổi thọ điện | 10000 chu kỳ theo IEC 60898-1 |
| Tuổi thọ cơ khí | 20000 chu kỳ theo IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Bước 9mm | 8 |
| Chiều rộng | 72 mm |
| Độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -25 đến 60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Hải Đăng Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm tốt, đúng như mong đợi, rất đáng mua!