| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94432 |
| Loại thiết bị | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dải sản phẩm | Acti9 iC60N |
| Ứng dụng thiết bị | Phân phối |
| Số cực | 4P |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Loại mạng | AC, DC |
| Công nghệ Trip Unit | Từ nhiệt |
| Đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC 60898-1 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz phù hợp EN 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 220…240 V AC 50/60 Hz 380…415 V AC 50/60 Hz 220…240 V DC 440 V DC |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cách ly | Có |
| Chế độ lắp đặt | Gắn kẹp |
| Thanh ray hỗ trợ lắp đặt | DIN rail |
| Số bước 9mm | 8 |
| Chiều rộng | 72 mm |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.49 kg |
| Kiểu kết nối – đầu nối | Đầu nối dạng đường hầm (trên và dưới) |
| Khả năng đấu nối cáp | Cáp cứng: 1…25 mm² Cáp mềm: 1…16 mm² |
| Mô-men siết chặt | 2 N.m |
| Tuổi thọ điện | 10000 chu kỳ |
| Tuổi thọ cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm | Độ 3 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Lê Thanh Bình Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!