| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94110 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng tép (MCB) |
| Dòng điện định mức | 10 A |
| Số cực | 1 P |
| Đường cong đặc tính | Đường cong loại C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icu) theo IEC 60947-2 | 15 kA tại 220 – 240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icn) theo IEC 60898-1 | 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 / 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Tần số mạng điện | 50 / 60 Hz |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ theo IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ theo IEC 60947-2 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 2 module 9mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 (đầu cực), IP40 (trong tủ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Hải Nam Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm tốt, đúng như mong đợi, rất đáng mua!