| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94350 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên sản phẩm | Acti9 iC60N |
| Kiểu sản phẩm hoặc bộ phận | Thiết bị đóng cắt mạch |
| Ứng dụng | Phân phối |
| Số cực | 3P |
| Số cực được bảo vệ | 3 |
| Đường cong đặc tính | C |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A tại 50 °C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icu) | 15 kA tại 400 V AC 50/60 Hz tuân thủ IEC 60947-2 10 kA tại 230 V AC 50/60 Hz tuân thủ IEC 60947-2 6 kA tại 440 V AC 50/60 Hz tuân thủ IEC 60947-2 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch dịch vụ định mức (Ics) | 100 % Icu tuân thủ IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…400 V AC 50/60 Hz 440 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz tuân thủ IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV tuân thủ IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 IEC 60947-2 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ AC 50/60 Hz tuân thủ IEC 60947-2 20000 chu kỳ tuân thủ IEC 60898-1 |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 54 mm |
| Kiểu kết nối | Terminal kiểu vít (trên hoặc dưới) |
| Lực siết terminal | 2 N.m tại phía trên hoặc phía dưới |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Văn Chính Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!