| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27232 |
| Tên dòng sản phẩm | Acti 9 K60N |
| Loại sản phẩm | Thiết bị ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Ứng dụng | Phân phối |
| Số cực | 2P |
| Số cực bảo vệ | 2 |
| Loại mạng | AC |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 6 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60898-1 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch dịch vụ (Ics) | 6 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Ngưỡng ngắt từ | 5…10 x In |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN/IEC 60898-1 |
| Chế độ lắp đặt | Gắn trên thanh DIN |
| Kiểu đấu nối | Cầu đấu dạng hầm |
| Kích thước dây cáp | Dây cứng 1…25 mm², Dây mềm 1…16 mm² |
| Lực siết | 2 N.m |
| Số module 9mm | 4 |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Chiều cao | 81 mm |
| Chiều sâu | 73 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 |
| Mức độ ô nhiễm | 2 |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -25…60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…70 °C |
| Nhiệt đới hóa | 2 (Độ ẩm tương đối 95% tại 55 °C) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Nguyễn Nhật Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng chất lượng ổn, nhưng giá có thể hơi cao so với thị trường.