| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94106 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Loại sản phẩm | Aptomat tép (MCB) |
| Số cực | 1P |
| Dòng định mức (In) | 6 A |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 15 kA tại 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz |
| Tần số hoạt động | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng module | 18 mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Bùi Quang Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng, dịch vụ tuyệt vời!