| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94206 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Loại sản phẩm | Aptomat thu nhỏ (MCB) |
| Tên thiết bị | iC60N |
| Số cực | 2P |
| Số cực bảo vệ | 2 |
| Dòng định mức | 6 A |
| Đường cong bảo vệ | Loại C |
| Công nghệ bảo vệ | Từ nhiệt |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 15 kA Icu theo EN/IEC 60947-2 – 230…240 V AC 50/60 Hz 10 kA Icu theo EN/IEC 60947-2 – 400 V AC 50/60 Hz 6000 A Icn theo EN/IEC 60898-1 – 230…240 V AC 50/60 Hz 6000 A Icn theo EN/IEC 60898-1 – 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…240 V AC 50/60 Hz 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo EN/IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Gắn ray DIN |
| Độ bền cơ khí | 20000 cycles |
| Độ bền điện | 10000 cycles theo EN/IEC 60898-1 10000 cycles theo EN/IEC 60947-2 |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 theo IEC 60529 (khi lắp đặt) |
| Cấp bảo vệ IK | IK03 theo IEC 62262 |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN/IEC 60898-1 EN/IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Nguyễn Thế Bảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mua về dùng thử thấy ổn, nhưng hy vọng shop cải thiện thêm.