| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84425 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iC60H |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 25 A |
| Hệ thống mạng | AC / DC |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Đường cong đặc tuyến | Loại C |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) | 10 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 380…415 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2) |
| Điện áp xung định mức (Uimp) | 6 kV (theo IEC 60947-2) |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 85 mm x 72 mm x 78.5 mm |
| Số module 9mm | 8 |
| Tuổi thọ cơ học | 20000 chu kỳ |
| Tuổi thọ điện | 10000 chu kỳ tại 415 V AC 50/60 Hz |
| Kiểu kết nối | Đầu nối kiểu kẹp vít (tunnel type) |
| Khả năng đấu dây | Dây cứng: 1…25 mm² Dây mềm: 1…16 mm² |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Trung Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng xứng đáng với giá tiền, rất đáng mua!