| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94416 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động tép (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iC60N |
| Số cực | 4P |
| Dòng điện định mức | 16 A |
| Đặc tuyến cắt | Đặc tuyến loại C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 15 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo tiêu chuẩn IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo tiêu chuẩn IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo tiêu chuẩn IEC 60947-2 |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ theo tiêu chuẩn IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Công nghệ | Nhiệt-từ |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu kết nối | Đầu nối dạng vít |
| Độ rộng | 8 module 9mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Đình Phước Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm này khá tốt, nhưng nếu cải thiện hơn chút thì hoàn hảo!