GD350A-315G/355P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 315/355kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.5k
Còn hàng
  • SKU: GD350A-315G-355P-4
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD350A-315G/355P-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD350A-315G/355P-4
Dòng sản phẩm Goodrive 350A
Điện áp đầu vào 3 pha 380 V đến 440 V Wechselstrom (-15% đến +10%)
Tần số đầu vào 50 Hertz / 60 Hertz (±5%)
Công suất định mức (Tải nặng – G) 315 Kilowatt
Công suất định mức (Tải nhẹ – P) 355 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng – G) 600 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nhẹ – P) 680 Ampe
Điện áp đầu ra 0 đến Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 Hertz đến 400 Hertz
Bộ hãm (Braking Unit) Không tích hợp sẵn (Tùy chọn ngoài)
Bộ lọc EMC Bộ lọc C3 tích hợp sẵn
Ngõ vào số (DI) 8 ngõ vào số, hỗ trợ chức năng ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ vào analog (AI) 3 ngõ vào analog (AI1, AI2: 0-10V/0-20mA; AI3: -10V đến +10V)
Ngõ ra số (DO) 2 ngõ ra collector hở, 1 ngõ ra xung tốc độ cao
Ngõ ra relay 2 ngõ ra relay (RO1, RO2)
Ngõ ra analog (AO) 2 ngõ ra analog (0-10V/0-20mA)
Giao tiếp truyền thông Modbus-RTU (Tiêu chuẩn), tùy chọn Profibus-DP, CANopen, Ethernet/IP, PROFINET
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 độ C đến +50 độ C (Giảm định mức trên 40 độ C)
Phương pháp làm mát Quạt làm mát cưỡng bức
Download tài liệu Biến tần INVT GD350A
INVERTER GD350A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào580/625A
Định mức dòng ra600/650A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD350A-315G/355P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 315/355kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá