  • SKU: GD350A-2R2G-003P-4
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD350A-2R2G/003P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD350A-2R2G/003P-4
Dòng biến tần Goodrive350A
Điện áp đầu vào 3 pha 380V (-15%) đến 440V (+10%)
Tần số đầu vào 50Hz / 60Hz (dải tần 47Hz đến 63Hz)
Điện áp đầu ra 0 đến Điện áp đầu vào
Công suất động cơ định mức 2.2kW (Tải G – Tải nặng) / 3kW (Tải P – Bơm quạt)
Dòng điện đầu ra định mức 5.5A (Tải G) / 7.5A (Tải P)
Tần số đầu ra 0Hz đến 400Hz
Khả năng quá tải Tải G: 150% dòng định mức trong 60 giây; Tải P: 110% dòng định mức trong 60 giây
Ngõ vào số (DI) 8 ngõ vào (bao gồm 1 ngõ vào xung tốc độ cao HDI)
Ngõ vào analog (AI) 3 ngõ vào (AI1, AI2: 0-10V/0-20mA; AI3: -10V đến +10V)
Ngõ ra số (DO) 1 ngõ ra xung tốc độ cao HDO, 1 ngõ ra collector hở Y1
Ngõ ra Relay 2 ngõ ra relay (ROA/ROB/ROC)
Ngõ ra analog (AO) 2 ngõ ra (AO1, AO2: 0-10V / 0-20mA)
Truyền thông tích hợp Modbus RTU (Cổng RS485)
Phanh hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Chức năng STO (Safe Torque Off) Tùy chọn (model có hậu tố -S)
Cấp bảo vệ IP20
Làm mát Quạt làm mát cưỡng bức
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.8/11A
Định mức dòng ra5/7A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD350A-2R2G/003 pha-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 2.2/3kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá