GD350A-280G/315P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 280/315kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 12k
Còn hàng
  • SKU: GD350A-280G-315P-4
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD350A-280G/315P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD350A-280G/315P-4
Hãng sản xuất INVT
Sê-ri Goodrive350A (GD350A)
Điện áp đầu vào định mức 3 pha 380V(-15%)~440V(+10%)
Tần số đầu vào định mức 50Hz/60Hz (Dải tần số: 47~63Hz)
Công suất định mức (Tải nặng G / Tải nhẹ P) 280 kW / 315 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng G / Tải nhẹ P) 525 A / 600 A
Điện áp đầu ra định mức 0 ~ Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 ~ 400Hz
Phanh hãm động năng Tích hợp bộ hãm cho công suất ≤ 30kW; Cần bộ hãm ngoài cho công suất ≥ 37kW (Model này cần bộ hãm ngoài)
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào số lập trình được, 1 ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ vào tương tự (Analog Input) 2 ngõ vào tương tự (AI1: 0~10V/0~20mA; AI2: -10~10V)
Ngõ ra số (Digital Output) 1 ngõ ra xung tốc độ cao, 1 ngõ ra cực thu hở (Y1, Y2)
Ngõ ra tương tự (Analog Output) 2 ngõ ra tương tự lập trình được (AO1, AO2: 0~10V / 0~20mA)
Ngõ ra Relay 2 ngõ ra relay lập trình được (ROA/ROB/ROC)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ +50°C (Giảm công suất nếu nhiệt độ trên 40°C)
Tiêu chuẩn IEC/EN 61800-3, IEC/EN 61000-4, IEC/EN 60204-1
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào500/580A
Định mức dòng ra530/600A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD350A-280G/315P-4 – Biến tần INVT GD350A 3 pha 380-440V 280/315kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá