GD300-1R5G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.1k
Còn hàng
  • SKU: GD300-1R5G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 1.5kW, input 5.0A, output 3.7A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-1R5G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-1R5G-4
Dòng sản phẩm GD300 Series
Công suất định mức 1.5 kW
Công suất động cơ tương thích 1.5 kW
Điện áp vào định mức 3 pha AC 380V ~ 480V
Tần số vào định mức 50 Hz / 60 Hz
Dòng điện ra định mức 3.7 A
Điện áp ra 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 ~ 400 Hz
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 10s
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD300
INVERTER GD300 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.0A
Định mức dòng ra3.7A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-1R5G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-1R5G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 1.5kW