GD270-250-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 250kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.2k
Còn hàng
  • SKU: GD270-250-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 250kW, input 465(444)A, output 460A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-250-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-250-4
Công suất định mức 250 kW
Điện áp vào định mức 3 pha 380-480V AC (-15%~+10%)
Dòng điện vào định mức ~465 A (Giá trị tiêu biểu, có thể thay đổi tùy cấu hình)
Điện áp ra định mức 3 pha 0-Điện áp vào định mức
Dòng điện ra định mức ~480 A (Giá trị tiêu biểu, có thể thay đổi tùy cấu hình)
Tần số vào định mức 50Hz / 60Hz (±5%)
Dải tần số ngõ ra 0 – 500 Hz
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Hệ số công suất ≥ 0.93
Hiệu suất ≥ 97%
Cấp độ bảo vệ IP20 (Tiêu chuẩn)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt (Làm mát cưỡng bức bằng không khí)
Giao tiếp RS485 (Modbus-RTU)
Ngõ vào số Đa chức năng (có thể lập trình)
Ngõ vào tương tự Đa chức năng (có thể lập trình, V/I)
Ngõ ra rơle Đa chức năng (có thể lập trình)
Ngõ ra tương tự Đa chức năng (có thể lập trình, V/I)
Phanh hãm Có bộ hãm tích hợp (Cho công suất ≤ 37kW), Cần bộ hãm ngoài (Cho công suất > 37kW)
Bảo vệ Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt, quá tải, mất pha, ngắn mạch, v.v.
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào465(444)A
Định mức dòng ra460A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-250-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 250kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-250-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 250kW