GD270-075-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 75kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 23.6k
Còn hàng
  • SKU: GD270-075-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380V 75kW, input 177(149)A, output 150A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-075-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-075-4
Công suất động cơ phù hợp 75 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380V – 440V AC (-15% ~ +10%)
Tần số ngõ vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra 3 pha 0V – Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0 Hz – 400 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 150 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC), Điều khiển vector vòng kín (VC)
Tần số sóng mang 1 kHz – 16 kHz (Tự động điều chỉnh theo nhiệt độ và dòng tải)
Độ phân giải tần số Điều khiển số: 0.01 Hz, Điều khiển tương tự: 0.1% tần số ngõ ra tối đa
Mô men khởi động 150% mô men định mức tại 0.5 Hz (SVC), 180% mô men định mức tại 0 Hz (VC)
Tốc độ đáp ứng mô men < 20 ms (SVC), < 5 ms (VC)
Độ chính xác tốc độ ±0.5% tốc độ tối đa (SVC), ±0.02% tốc độ tối đa (VC)
Ngõ vào số 8 ngõ vào đa chức năng
Ngõ vào tương tự 2 ngõ vào tương tự (0-10V, 0-20mA / 4-20mA)
Ngõ ra rơle 2 ngõ ra rơle đa chức năng
Ngõ ra bán dẫn 1 ngõ ra bán dẫn đa chức năng
Ngõ ra tương tự 2 ngõ ra tương tự (0-10V / 0-20mA)
Phương thức truyền thông RS485 tích hợp (Hỗ trợ Modbus RTU)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C (Giảm tải nếu nhiệt độ > 40°C)
Độ ẩm môi trường hoạt động < 95% RH (không ngưng tụ)
Độ cao lắp đặt 1000 mét)
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 720 mm x 270 mm x 330 mm
Trọng lượng Xấp xỉ 43 kg
Download tài liệu Biến tần INVT GD270
INVERTER GD270 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào177(149)A
Định mức dòng ra150A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-075-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 75kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-075-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 75kW