GD270-015-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 15kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20k
Còn hàng
  • SKU: GD270-015-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3P 380-480V 15kW, input 44(44)A, output 32A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-015-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-015-4
Tên sản phẩm Biến tần INVT GD270
Công suất ngõ ra 15 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380-480V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha 0 ~ Điện áp ngõ vào định mức
Dòng điện ngõ ra định mức 32 A
Dải tần số ngõ ra 0 – 400 Hz
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Giao tiếp truyền thông RS485 (giao thức MODBUS-RTU)
Bộ hãm tích hợp Có (tích hợp sẵn)
Bộ lọc C3 tích hợp Có (tích hợp sẵn)
Ngõ vào/ra số Có thể lập trình
Ngõ vào/ra tương tự Có thể lập trình
Download tài liệu Biến tần INVT GD270
INVERTER GD270 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào44(44)A
Định mức dòng ra32A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-015-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 15kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-015-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 15kW