GD27-7R5G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 7.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.9k
Còn hàng
  • SKU: GD27-7R5G-4-B
  • Thông số kỹ thuật: GD27 smart VFD inverter 3AC 380-480V 7.5kW, input 28.7A, output 18.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD27-7R5G-4-B
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD27-7R5G-4-B
Công suất động cơ phù hợp 7.5 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380-480V AC
Tần số ngõ vào 50/60 Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha 0-Điện áp ngõ vào
Tần số ngõ ra 0-400 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 16 A
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/f, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Tần số sóng mang 1.0 – 16.0 kHz
Giao tiếp truyền thông RS485 (Giao thức Modbus RTU)
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C
Download tài liệu Biến tần INVT GD27
GD27 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào28.7A
Định mức dòng ra18.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD27-7R5G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 7.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD27-7R5G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 7.5kW