GD27-1R5G-2-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 200-240V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.1k
Còn hàng
  • SKU: GD27-1R5G-2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD27 smart VFD inverter 3AC 200-240V 1.5kW, input 11.6A, output 7.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD27-1R5G-2-B
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD27-1R5G-2-B
Dòng sản phẩm Goodrive27 (GD27)
Công suất định mức 1.5 kW
Điện áp vào 3 pha 200-240 V AC
Tần số vào 50/60 Hz
Điện áp ra 3 pha 0 – Điện áp vào
Dòng điện ra định mức 7.5 A
Phạm vi tần số ra 0-400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến
Khả năng chịu quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Tính năng bảo vệ Quá áp, Thấp áp, Quá dòng, Quá tải, Quá nhiệt, Ngắn mạch, v.v.
Download tài liệu Biến tần INVT GD27
GD27 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào11.6A
Định mức dòng ra7.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD27-1R5G-2-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 200-240V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD27-1R5G-2-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 200-240V 1.5kW