GD27-5R5G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 5.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.6k
Còn hàng
  • SKU: GD27-5R5G-4-B
  • Thông số kỹ thuật: GD27 smart VFD inverter 3AC 380-480V 5.5kW, input 22.3A, output 14A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD27-5R5G-4-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD27-5R5G-4-B
Công suất động cơ áp dụng 5.5 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 380-480 V AC
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Điện áp đầu ra 3 pha 0-Điện áp đầu vào
Dòng điện đầu ra (Tải G – General) 13.0 A
Tần số đầu ra tối đa 500 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải (Tải G) 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Cấp bảo vệ IP20
Dòng điện đầu vào (Tải G – General) 13.5 A
Download tài liệu Biến tần INVT GD27
GD27 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào22.3A
Định mức dòng ra14A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD27-5R5G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 5.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD27-5R5G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 5.5kW