GD27-0R4G-S2-B – Biến tần INVT GD27 1 pha 220V 0.4kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 343
Còn hàng
  • SKU: GD27-0R4G-S2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD27 smart VFD inverter 1AC 220V 0.4kW
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD27-0R4G-S2-B
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD27-0R4G-S2-B
Dòng sản phẩm Goodrive27
Công suất động cơ danh định 0.4kW
Nguồn cấp đầu vào 1 pha 220V (-15%) ~ 240V (+10%), 50/60Hz
Điện áp đầu ra 3 pha 0~Điện áp đầu vào
Dòng điện đầu ra danh định 2.5A
Tần số đầu ra 0~400Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải G type: 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 10 giây
Momen khởi động 0.5Hz/150% (SVC)
Phanh hãm Tích hợp bộ hãm (Braking unit)
Cổng giao tiếp RS485 (Hỗ trợ Modbus-RTU)
Đầu vào số (Digital Input) 5 đầu vào số, 1 đầu vào xung tốc độ cao
Đầu vào analog (Analog Input) 1 đầu vào AI1: 0~10V/0~20mA; 1 đầu vào AI2: -10V~10V
Đầu ra rơ le (Relay Output) 1 đầu ra rơ le (ROA/ROB/ROC)
Đầu ra analog (Analog Output) 1 đầu ra AO1: 0~10V/0~20mA
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (giảm công suất nếu trên 40°C)
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD27
GD27 Catalogue
Thông tin bổ sung
Xuất xứChina
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Không có sản phẩm liên quan.
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD27-0R4G-S2-B – Biến tần INVT GD27 1 pha 220V 0.4kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá