GD27-2R2G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.6k
Còn hàng
  • SKU: GD27-2R2G-4-B
  • Thông số kỹ thuật: GD27 smart VFD inverter 3AC 380-480V 2.2kW, input 8.8A, output 5.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD27-2R2G-4-B
Thông số Giá trị/Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm GD27-2R2G-4-B
Dòng sản phẩm GD27
Công suất động cơ phù hợp 2.2 kW
Điện áp vào 3 pha AC 380-480V
Tần số vào 50/60 Hz
Điện áp ra 3 pha AC 0-480V
Dòng điện ra định mức 5.1 A
Dòng điện vào định mức 7.2 A
Phạm vi tần số ra 0-400 Hz
Khả năng chịu quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus RTU) tích hợp
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Kích thước (Chiều rộng x Chiều cao x Chiều sâu) 100x160x141.5 mm
Trọng lượng 1.8 kg
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào8.8A
Định mức dòng ra5.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD27-2R2G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD27-2R2G-4-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 380-480V 2.2kW