GD27-2R2G-2-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 200-240V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.9k
Còn hàng
  • SKU: GD27-2R2G-2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD27 smart VFD inverter 3AC 200-240V 2.2kW, input 16A, output 10A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD27-2R2G-2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD27-2R2G-2-B
Dòng biến tần GD27
Công suất định mức 2.2 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 200-240 VAC
Tần số ngõ vào 50/60 Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha 0-Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0-400 Hz
Dòng điện định mức ngõ ra 9.6 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Tần số sóng mang 1-15 kHz
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến +50°C (Giảm tải trên 40°C)
Độ ẩm hoạt động Dưới 95% RH (Không ngưng tụ)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Download tài liệu Biến tần INVT GD27
GD27 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào16A
Định mức dòng ra10A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD27-2R2G-2-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 200-240V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD27-2R2G-2-B – Biến tần INVT GD27 3 pha 200-240V 2.2kW