GD27-2R2G-S2-B – Biến tần INVT GD27 1 pha 200-240V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.1k
Còn hàng
  • SKU: GD27-2R2G-S2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD27 smart VFD inverter 1AC 200-240V 2.2kW, input 24.3A, output 10A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD27-2R2G-S2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD27-2R2G-S2-B
Công suất định mức 2.2 kW
Điện áp vào 1 pha 200-240 V AC (-15% ~ +10%)
Tần số vào 50/60 Hz (±5%)
Điện áp ra 3 pha 0-240 V AC
Tần số ra 0-400 Hz
Dòng điện ra định mức 9.5 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC)
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Tần số sóng mang 1.0 – 16.0 kHz (có thể điều chỉnh)
Ngõ vào số 5 (có thể lập trình), 1 (ngõ vào tốc độ cao HSC)
Ngõ vào tương tự 1 (AI1: 0-10V/0-20mA), 1 (AI2: 0-10V/0-20mA)
Ngõ ra rơle 1 (có thể lập trình)
Ngõ ra số/xung 1 (có thể lập trình, 0-20mA hoặc 0-10V, hoặc xung 0-50kHz)
Giao tiếp truyền thông RS485 (chuẩn Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (Giảm tải tuyến tính trên 40°C)
Độ ẩm môi trường Dưới 95% RH (Không ngưng tụ hơi nước)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào24.3A
Định mức dòng ra10A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD27-2R2G-S2-B – Biến tần INVT GD27 1 pha 200-240V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD27-2R2G-S2-B – Biến tần INVT GD27 1 pha 200-240V 2.2kW