GD20-7R5G-2 – Biến tần INVT GD20 3 pha 220V 7.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.2k
Còn hàng
  • SKU: GD20-7R5G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 220V 7.5kW, input 31A, output 30A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-7R5G-2
Thông số Kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-7R5G-2
Công suất định mức 7.5 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 220V
Dải điện áp đầu vào 170V – 240V
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Điện áp đầu ra 3 pha 0-220V
Tần số đầu ra 0 – 400 Hz
Dòng điện định mức 26 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 50°C
Độ ẩm hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Cổng truyền thông RS485 (Modbus RTU)
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào31A
Định mức dòng ra30A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-7R5G-2 – Biến tần INVT GD20 3 pha 220V 7.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-7R5G-2 – Biến tần INVT GD20 3 pha 220V 7.5kW