CHF100A-220G/250P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 220/250kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.3k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-220G-250P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 220/250kW, input 410/460A, output 415/470A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-220G/250P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-220G/250P-4
Điện áp đầu vào 3 pha 380 V (-15%) đến 440 V (+10%)
Tần số đầu vào 50 Hz hoặc 60 Hz (-5% đến +5%)
Điện áp đầu ra 3 pha 0 đến Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 Hz đến 400 Hz
Công suất định mức (kiểu G) 220 kW
Dòng điện đầu ra định mức (kiểu G) 440 A
Công suất định mức (kiểu P) 250 kW
Dòng điện đầu ra định mức (kiểu P) 500 A
Khả năng quá tải (kiểu G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 2 giây
Khả năng quá tải (kiểu P) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 2 giây
Tần số sóng mang 1.0 kHz đến 16.0 kHz (tự động điều chỉnh tùy theo nhiệt độ)
Tích hợp truyền thông Modbus RTU
Download tài liệu Biến tần INVT CHF100A
INVERTER CHF100A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào410/460A
Định mức dòng ra415/470A
SizeI
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-220G/250P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 220/250kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-220G/250P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 220/250kW
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Hoàng Đức Duy Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.