| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9N18356 |
| Số cực | 1P |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230V AC (IEC/EN 60898-1) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/240 V AC |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60898-1, IEC/EN 60947-2 |
| Tần số | 50/60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Nguyễn Hải Quân Đã mua tại thanhthienphu.vn
Không có gì để phàn nàn, quá tuyệt vời!