| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24163 |
| Loại sản phẩm | Aptomat thu nhỏ (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên ngắn thiết bị | K60N |
| Số cực | 1P |
| Số cực được bảo vệ | 1 |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 6 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn khả năng cắt | EN/IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Công nghệ bộ ngắt | Nhiệt từ |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Gài DIN rail |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều cao | 81 mm |
| Chiều rộng | 18 mm |
| Chiều sâu | 73 mm |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25…60 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Phạm Quốc Bảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng, dịch vụ tuyệt vời!