| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27225 |
| Loại thiết bị | Bộ ngắt mạch thu nhỏ |
| Dải sản phẩm | Acti9 K60N |
| Tên thiết bị ngắn gọn | K60N |
| Mô tả cực | 2P |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Dòng định mức [In] | 25 A tại 230 V AC 50/60 Hz |
| Loại mạng | AC |
| Công nghệ bộ ngắt | Nhiệt – Từ |
| Mã đường cong | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức [Icn] | 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz theo EN 60898-1 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Phù hợp cho cách ly | Có theo EN 60898-1 Có theo IEC 60898-1 |
| Tiêu chuẩn | EN 60898-1 IEC 60898-1 |
| Chứng nhận sản phẩm | VDE |
| Chế độ lắp đặt | Gắn kẹp (Clip-on) |
| Hỗ trợ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Số module 9mm | 4 |
| Chiều cao | 81 mm |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Chiều sâu | 78 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Kết nối – Đầu nối | Đầu nối kẹp vít 1…25 mm² cứng Đầu nối kẹp vít 1.5…16 mm² mềm Đầu nối kẹp vít 1.5…16 mm² mềm có ferrule |
| Chiều dài tuốt dây | 9 mm cho kết nối trên hoặc dưới |
| Mô-men siết | 2 N.m cho kết nối trên hoặc dưới |
| Nhiệt độ không khí môi trường hoạt động | -25…60 °C |
| Nhiệt độ không khí môi trường lưu trữ | -40…70 °C |
| Độ ẩm tương đối | 95 % tại 55 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Tấn Dũng Đã mua tại thanhthienphu.vn
Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng, dịch vụ tuyệt vời!