| Tên Thông Số Kỹ Thuật | Giá Trị Thông Số |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm | A9K24263 |
| Tên Dòng Sản Phẩm | Acti9 K60N |
| Tên Thiết Bị Viết Tắt | K60N |
| Mô Tả Cực | 2P |
| Số Lượng Cực Được Bảo Vệ | 2 |
| Đường Cong Đặc Tuyến | C |
| Dòng Điện Định Mức (In) | 63 A |
| Loại Mạng | AC |
| Tần Số Mạng | 50/60 Hz |
| Khả Năng Cắt Ngắn Mạch (Icn) | 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC 60898-1 |
| Điện Áp Hoạt Động Danh Định (Ue) | 230 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC 60898-1 |
| Điện Áp Cách Điện Danh Định (Ui) | 440 V phù hợp IEC 60898-1 |
| Điện Áp Chịu Xung Danh Định (Uimp) | 4 kV phù hợp IEC 60898-1 |
| Tiêu Chuẩn Áp Dụng | IEC 60898-1 |
| Độ Bền Cơ Học | 20000 chu kỳ |
| Độ Bền Điện | 10000 chu kỳ tại 230 V AC 50/60 Hz phù hợp IEC 60898-1 |
| Chế Độ Lắp Đặt | Gài trên thanh ray DIN |
| Độ Rộng Theo Bước 9mm | 4 |
| Chiều Cao | 81 mm |
| Chiều Rộng | 36 mm |
| Chiều Sâu | 70 mm |
| Trọng Lượng | 0.25 kg |
| Kiểu Đầu Nối | Terminal dạng kẹp |
| Cấp Bảo Vệ IP | IP20 phù hợp IEC 60529 (đầu nối) IP40 phù hợp IEC 60529 (trong tủ) |
| Mức Độ Ô Nhiễm | 2 phù hợp IEC 60947-2 |
| Độ Cao Hoạt Động | 2000 m |
| Nhiệt Độ Môi Trường Hoạt Động | -25…60 °C |
| Nhiệt Độ Môi Trường Lưu Trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Trần Khánh Duy Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng hoàn hảo, chắc chắn sẽ giới thiệu bạn bè!