| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K24306 |
| Dòng sản phẩm | Easy9 |
| Loại sản phẩm | Át tô mát thu nhỏ (MCB) |
| Số cực | 3P |
| Dòng định mức (In) | 6 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc tính | Loại C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 / 400 V AC 50/60 Hz |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 6 module 9mm |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 81 mm x 54 mm x 78.5 mm |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến 60 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 đến 85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Phạm Ngọc Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!