| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94410 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | Acti 9 iC60H |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) |
| Ứng dụng thiết bị | Phân phối |
| Số cực | 4P |
| Mô tả số cực | 4P |
| Số cực bảo vệ | 4 |
| Loại mạng | AC |
| Công nghệ bộ phận ngắt | Từ nhiệt |
| Đường cong đặc tính | C |
| Dòng định mức (In) | 10 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) theo IEC 60947-2 | 15 kA tại 400/415 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) theo IEC 60947-2 | 30 kA tại 220/240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) theo IEC 60898-1 | 10 kA tại 400/415 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) theo IEC 60898-1 | 15 kA tại 220/240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cách ly | Có (theo IEC 60898-1, IEC 60947-2) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1) |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV (theo IEC 60947-2) |
| Tuổi thọ điện | 10000 chu kỳ (theo IEC 60947-2) |
| Tuổi thọ cơ học | 20000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Bước 9mm | 8 |
| Kết nối | Cầu đấu dạng hầm |
| Khả năng kết nối | Cáp cứng: 1…35 mm² Cáp mềm: 1…25 mm² |
| Mô men siết | 3.5 N.m tại cầu đấu |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 72 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.5 kg |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 |
| Độ ô nhiễm | 3 (theo IEC 60947-2) |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Bùi Quang Lâm Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng cực kỳ tốt, cảm ơn shop!