| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84340 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Số cực | 3P |
| Đường đặc tuyến bảo vệ | Loại C |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 400 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 380…415 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV theo EN/IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN/IEC 60898-1, EN/IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Bùi Minh Long Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng chuẩn đẹp, không có gì để chê, sẽ tiếp tục mua thêm!