| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84350 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60N |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Đặc tuyến cắt | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) | 10 kA tại 400 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Chế độ lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ tại 400 V AC 50/60 Hz |
| Độ bảo vệ | IP20 (đầu nối theo IEC 60529) IP40 (trong tủ điện theo IEC 60529) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60898-1, EN/IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Thị Bích Đã mua tại thanhthienphu.vn
Dùng được, giá hợp lý, nhưng shop nên gói hàng kỹ hơn!