| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27132 |
| Dòng điện định mức | 32 A |
| Số cực | 1P |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz (IEC 60898-1) |
| Đường cong đặc tính | K |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Cấp bảo vệ | IP20 (thân), IP40 (trong tủ/vỏ bảo vệ) |
| Chiều rộng | 18 mm (1 module 9mm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 °C đến +60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến +85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Vũ Minh Quân Đã mua tại thanhthienphu.vn
Nhìn chung là hài lòng nhưng giá hơi cao một chút.