| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27125 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dòng định mức [In] | 25 A |
| Số cực | 1P |
| Khả năng cắt ngắn mạch [Icn] | 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60898-1) |
| Điện áp hoạt động [Ue] | 230 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức [Ui] | 440 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60898-1) |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] | 4 kV (theo EN/IEC 60898-1) |
| Đường cong đặc tính | C |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60898-1 |
| Khả năng cách ly | Có (theo EN/IEC 60898-1) |
| Chế độ lắp đặt | Gắn kẹp |
| Hỗ trợ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu đấu nối – chân cắm | Chân cắm kiểu đường hầm, 1…25 mm² (cứng), 1…16 mm² (linh hoạt) |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25…60 °C |
| Độ bảo vệ IP | IP20 (theo IEC 60529), IP40 khi lắp trong vỏ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Anh Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm này khá tốt, nhưng nếu cải thiện hơn chút thì hoàn hảo!