| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94440 |
| Loại sản phẩm | Aptomat thu nhỏ |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60 |
| Số cực | 4P |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Đặc tuyến ngắt | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch tối đa (Icu) | 15 kA tại 400…415 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch vận hành (Icn) | 10 kA tại 400…415 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60898-1) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 220…240 V AC 50/60 Hz; 380…415 V AC 50/60 Hz; <= 125 V DC mỗi cực |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV (theo EN/IEC 60947-2) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (tại 415 V AC 50/60 Hz) |
| Kiểu kết nối | Cầu đấu dạng hầm |
| Kích thước dây dẫn | Cứng: 1…35 mm², Mềm: 1…25 mm² |
| Lực siết | 3.5 N.m |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN/IEC 60898-1, EN/IEC 60947-2 |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (khi lắp đặt), IP40 (trong tủ điện modul) |
| Độ cao hoạt động | 0…2000 m |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 72 mm x 85 mm x 78.5 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Thị Minh Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mua lần thứ 2 rồi, vẫn rất hài lòng!