| Tên thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84150 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60N |
| Số cực | 1P |
| Đường cong hoạt động | C |
| Dòng định mức (In) | 50 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 220…240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch cực đại (Icu) | 10 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Ics) | 10 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (tại Ue) |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ bảo vệ (IP) | IP20 (đầu cực), IP40 (trong tủ điện) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Bùi Quang Lâm Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng y hình, đóng gói chắc chắn, nhận hàng rất hài lòng!