| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94332 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) |
| Tên series | iC60N |
| Số cực | 3P |
| Số cực bảo vệ | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Đường cong đặc tính | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 15 kA tại 220…240 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60947-2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 220…240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz phù hợp với IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV phù hợp với IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
| Vị trí lắp đặt | Trên thanh ray DIN |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Chỉ thị cục bộ | Có chỉ thị trip |
| Kiểu kết nối | Cầu đấu dạng kẹp |
| Khả năng kết nối cáp (cứng) | 1 tới 25 mm² |
| Khả năng kết nối cáp (mềm) | 1 tới 16 mm² |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 54 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 0.375 kg |
| Mức độ bảo vệ IP | IP20 (trên cầu đấu) phù hợp với IEC 60529 IP40 (sau mặt tủ) phù hợp với IEC 60529 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35°C tới 70°C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40°C tới 85°C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Hoàng Thị Hạnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng về rất nhanh, chất lượng tuyệt vời, cực kỳ hài lòng!