| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84325 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Tên thiết bị | iC60N |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Ứng dụng | Phân phối |
| Số cực | 3P |
| Mô tả cực được bảo vệ | 3P |
| Dòng điện định mức (In) | 25 A |
| Loại mạng | AC, DC |
| Công nghệ bộ ngắt | Nhiệt từ |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng ngắt mạch (Icn) theo IEC 60898-1 | 10 kA tại 400 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng ngắt mạch (Icu) theo IEC 60947-2 | 10 kA tại 380…415 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230…240 V AC 50/60 Hz, 380…415 V AC 50/60 Hz, <= 125 V DC |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Chế độ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ tại 415 V AC 50/60 Hz In |
| Kết nối | Khối đấu dây |
| Chiều dài tuốt dây | 14 mm (đầu trên hoặc dưới) |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 N.m (đầu trên hoặc dưới) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Thị Hồng Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm này khá tốt, nhưng nếu cải thiện hơn chút thì hoàn hảo!