| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã Sản phẩm | A9K27206 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iK60N |
| Số Cực | 2P (2 cực) |
| Dòng Định mức (In) | 6 A |
| Khả năng Cắt Ngắn mạch (Icn) | 6 kA tại 230 V AC 50/60 Hz (tuân thủ IEC 60898-1) |
| Đường đặc tuyến Cắt | C |
| Điện áp Hoạt động Định mức (Ue) | 230 / 400 V AC 50/60 Hz (tuân thủ IEC 60898-1) |
| Điện áp Cách điện Định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz (tuân thủ IEC 60947-2) |
| Điện áp Chịu xung Định mức (Uimp) | 4 kV (tuân thủ IEC 60947-2) |
| Độ bền Cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền Điện | 10000 chu kỳ |
| Kiểu Gắn | Gắn trên thanh ray DIN (Clip-on) |
| Kiểu Đấu nối | Cầu đấu kiểu đường hầm (Tunnel terminals) |
| Dung lượng Cầu đấu | 1…25 mm² (cáp mềm) 1…35 mm² (cáp cứng) |
| Lực siết Cầu đấu | 3.5 N.m |
| Độ kín nước/bụi (IP) | IP20 (thiết bị) IP40 (khi lắp trong tủ) |
| Nhiệt độ Hoạt động | -25…60 °C |
| Nhiệt độ Lưu trữ | -40…85 °C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 36 x 81 x 72 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Đặng Văn Phúc Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm dùng tốt, nhưng hộp đựng có vẻ hơi đơn giản.