| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84306 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 iC60N |
| Số cực | 3P |
| Dòng điện định mức | 6 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 10 kA tại 400 V AC |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Điện áp hoạt động định mức | 230/400 V AC |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Loại lắp đặt | Thanh ray DIN |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Nguyễn Nhật Linh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng y hình, đóng gói chắc chắn, nhận hàng rất hài lòng!