| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84310 |
| Loại sản phẩm | Aptomat Miniature (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iC60N |
| Số cực | 3P (3 cực) |
| Dòng điện định mức | 10 A |
| Điện áp hoạt động định mức | 400 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch Icn | 10 kA tại 400 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60898-1 và IEC 60947-2) |
| Đặc tuyến | Loại C |
| Điện áp cách điện định mức Ui | 500 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 6 kV (theo IEC 60898-1 và IEC 60947-2) |
| Tuổi thọ điện | 10000 chu kỳ |
| Tuổi thọ cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối dạng đường hầm |
| Kích thước dây đấu nối | Dây cứng 1…25 mm², Dây mềm/đầu cốt 1…16 mm² |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 27 mm (3 module 9mm) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60898-1, IEC 60947-2, EN 60898-1, EN 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Văn Chính Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm tốt nhưng giao hàng hơi chậm hơn mong đợi.