| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F94232 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) |
| Số cực | 2P |
| Dòng định mức | 32 A |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icu) | 15 kA tại 220-240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 220-240 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số mạng điện | 50/60 Hz |
| Chế độ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kiểu kết nối | Đầu nối kiểu vít |
| Kích thước dây dẫn | Lên đến 25 mm² (rắn), 16 mm² (mềm có đầu cos) |
| Khả năng cách ly | Có |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2, IEC 60898-1 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Phạm Đăng Lâm Đã mua tại thanhthienphu.vn
Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!