| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84263 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iC60N |
| Số cực | 2P |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/240 V AC 50/60 Hz |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icu) | 10 kA tại 230/240 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2 / EN 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch hoạt động (Ics) | 10 kA tại 230/240 V AC 50/60 Hz (theo IEC 60947-2 / EN 60947-2) |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Kiểu bộ bảo vệ quá dòng | Từ nhiệt |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (tại Ue) |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Số module 9mm | 4 |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Kiểu kết nối | Đầu nối dạng đường hầm |
| Độ siết lực | 3.5 N.m (đầu cuối trên hoặc dưới) |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 (theo IEC 60529) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Bùi Thị Hồng Đã mua tại thanhthienphu.vn
Dùng được một thời gian rồi, rất ưng ý, đáng đồng tiền!