Cầu dao tự động A9F94240 40A 15kA 2P 50/60 Hz AC-DC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 983
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9F94240
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 40A
  • Điện áp ngõ vào: 1 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9F94240
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9F94240
Dòng sản phẩm Acti9
Tên sản phẩm iC60H
Loại sản phẩm Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB)
Số cực 2P
Số cực được bảo vệ 2P
Dòng điện định mức [In] 40 A
Loại mạng AC
Công nghệ bộ phận ngắt Thermal-magnetic
Đường cong ngắt C
Khả năng ngắt mạch [Icu] tại 220…240 V AC 50/60 Hz 15 kA theo IEC 60947-2
Khả năng ngắt mạch [Icn] tại 230 V AC 50/60 Hz 6000 A theo IEC 60898-1
Phù hợp cho chức năng cách ly Có theo IEC 60898-1 và IEC 60947-2
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN
Chiều rộng theo module 9mm 4
Tiêu chuẩn IEC 60898-1, IEC 60947-2
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứPháp
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng điện40A
Dòng cắt15kA
Số cực2P
SeriesSchneider ACTI9
Điện áp ngõ vào1 Pha
Kích thước85x36x78.5mm(HxWxD)
Khối lượng0.25kg
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Cầu dao tự động A9F94240 40A 15kA 2P 50/60 Hz AC-DC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Cầu dao tự động A9F94240 40A 15kA 2P 50/60 Hz AC-DC Schneider